Major League Soccer

MAJOR LEAGUE SOCCER

2026
Bảng xếp hạng — major league soccer: thứ hạng, đội, số trận, thắng, hòa, thua, hiệu số, điểm, phong độ năm trận gần nhất.
#ĐộiTrậnThắngHoàBạiĐiểm5 trận gần nhất
1Nashville SCNashville SC28196363
2Vancouver WhitecapsVancouver Whitecaps28156751
3Inter MiamiInter Miami281310549
4Chicago FireCHI28146848
5St. Louis CitySt. Louis City27138647
6FC DallasDAL28138747
7CharlotteCharlotte28137846
8San Jose EarthquakesJOS28137846
9New England RevolutionENG281441046
10Houston DynamoHOU28136945
11Los Angeles FCLos Angeles FC29119942
12Philadelphia UnionPHI281261042
13Seattle SoundersSEA28118941
14Colorado RapidsCOL281141337
15Orlando City SCOrlando City SC281141337
16FC CincinnatiFC Cincinnati2799936
17Los Angeles GalaxyANG28991036
18New York Red BullsYOR281061236
19New York City FCNew York City FC28891133
20Portland TimbersPOR28961333
21San DiegoSan Diego28881232
22Real Salt LakeSAL28951432
23Toronto FCTOR287111032
24AustinAustin287101131
25Minnesota United FCMIN28791230
26DC UnitedUNI27612930
27Columbus CrewCOL28851529
28Atlanta United FCAtlanta United FC28761527
29CF MontrealMON28661624
30Sporting Kansas CityKAN28641822
31MLS All-StarsMLS All-Stars11003
32Liga MX All-StarsLiga MX All-Stars10010

Nhận định & tin Major League Soccer